ganggame
วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส D3bfcfa97d

Join the forum, it's quick and easy

ganggame
วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส D3bfcfa97d
ganggame
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส

Go down

วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Empty วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส

ตั้งหัวข้อ by GHero Mon Sep 27, 2010 5:41 am

วิธีก็ง่ายๆ เลยนะครับ ลองทำตามที่ผมบอกดู ได้แน่นอน

ขั้นแรกนะครับ ให้ท่าน พิมพ์ข้อความที่ท่าน ต้องการที่จะซ่อนลงไป ผมขอพิมคำว่า Games แล้วกันนะครับ

ขั้นที่สอง หลังจากที่ท่านพิมข้อความไปแล้ว ให้ท่าน คลุมดำที่ข้อความ ที่จะซ่อน แล้วให้ท่าน

ลองสังเกตุที่ ข้างบนกล่องข้อความที่เพื่อนๆ พิมนี้ ท่านจะเห็นคำว่า Others ให้ท่านคลิ้กไป แล้วเลือก Hidden

วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส M4lulngdmmn5ittynt5y

อีกวิธีนึงนะครับ

พิมข้อความที่ท่านต้องการซ่อนลงไป

เช่น Games แล้วให้นำข้อความต่อไปนี้ ไปวางไว้ข้างหน้า แล้ว ข้างหลัง ข้อความนั้น

ตัวอย่างนะครับ

Code:

ให้ท่าน ลอง ทำดูนะครับ

ถ้าอยากเห็นตัวอย่าง ให้ท่านลองพิม อะไรก็ได้ครับ โพสตอบผมมาเลย
GHero
GHero
Webmaster
Webmaster

เหรียญตรา เหรียญตรา : วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Yy313วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Cs315วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Mokuroวิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Hr318วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Byakuranวิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส 61279วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Primoวิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Wsak1
สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ตั๊กเเตนวีกเกอร์
วิธีซ่อนข้อความ สำหรับคนอยากโพส Rocker
อารมณ์ อารมณ์ : อยากเข้านิพพาน
ฉายา ฉายา : ท่านผู้โพส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เเอล
จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 55
ดวงวิญญาณเกมส์ ดวงวิญญาณเกมส์ : 168
ความดี ความดี : 3
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 27/09/2010
อายุ อายุ : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ที่มีเกมส์

http://g-game.darkbb.com/html-h1.htm

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน