ganggame
นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ D3bfcfa97d

Join the forum, it's quick and easy

ganggame
นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ D3bfcfa97d
ganggame
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ

Go down

นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Empty นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ

ตั้งหัวข้อ by GHero Mon Sep 27, 2010 3:50 am

กฏข้อปฎิบัติในการใช้งานบอร์ดนี้สำหรับชาว จีเกมส์
้้่1.ไม่พิมพ์สื่ออะไรไปในทางที่ไม่ดี
2.ไม่ควรมาโปรโมทเว็บอื่นในนี้ ต้องเเลกลิ้งค์เท่านั้น
3.ห้ามพูดจาไม่สุภาพ หยาบคาย
4.ห้ามนำไฟล์ที่เป็นไวรัสมาให้คนอื่นโหลด
5.ห้ามโพสข้อความล้อเลียน
6.ห้ามถามเรื่องการสร้างเว็บ
มีเเค่นี้เเหละครับ โปรดช่วยกันทำตามกฎด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

GHero
GHero
Webmaster
Webmaster

เหรียญตรา เหรียญตรา : นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Yy313นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Cs315นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Mokuroนโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Hr318นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Byakuranนโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ 61279นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Primoนโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Wsak1
สัตว์เลี้ยง สัตว์เลี้ยง : ตั๊กเเตนวีกเกอร์
นโยบาย 15 ข้อ ของ บอร์ดแห่งนี้นะครับ Rocker
อารมณ์ อารมณ์ : อยากเข้านิพพาน
ฉายา ฉายา : ท่านผู้โพส
ชื่อเล่น ชื่อเล่น : เเอล
จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 55
ดวงวิญญาณเกมส์ ดวงวิญญาณเกมส์ : 168
ความดี ความดี : 3
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 27/09/2010
อายุ อายุ : 25
ที่อยู่ ที่อยู่ : ที่ที่มีเกมส์

http://g-game.darkbb.com/html-h1.htm

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน